-
23/07/2024 09:19:00 PM
-
Đã xem: 26
-
Phản hồi: 0
(BBG) Ngày 19/7, Trường Chính trị tỉnh Bắc Giang tổ chức hội thảo khoa học đề tài: “Phối hợp các tổ chức, lực lượng đấu tranh phản bác quan điểm sai trái, thù địch trên địa bàn tỉnh Bắc Giang hiện nay - Một số vấn đề lý luận và thực tiễn; thực trạng và giải pháp”. Đồng chí Bùi Văn Huấn, Giảng viên khoa Xây dựng Đảng, Trường Chính trị tỉnh là chủ nhiệm đề tài.